Anti Big Bang
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

ANTI ''BẨN BỰA'' LÀ HOÀN TOÀN CHÍNH XÁC!!!

zyn123
kyo_hn_96
VIP
choco kute
zUm đây^^
9 posters

Go down

ANTI ''BẨN BỰA'' LÀ HOÀN TOÀN CHÍNH XÁC!!! Empty ANTI ''BẨN BỰA'' LÀ HOÀN TOÀN CHÍNH XÁC!!!

Bài gửi  zUm đây^^ Sat May 08, 2010 11:52 pm

EM CŨNG ANTI BIGBANG ĐÂY ẠK...
mỘT LŨ BẨN BỰA, ĐỪNG GỌI LÀ BIGBANG, GỌI LÀ BẨN BỰA ĐI
pHONG CÁCH NHƯ ''SHIT'' ÍH!!!
HÔM H TÌM CHỖ ANTI MÀ KO CÓ
HÔM NAY VỚ ĐƯỢC CÁI NÀY VÀO QUĂNG GẠCH CHO ĐÃ
MẤY BẠN VIP ĐÁNG IU, MÍ BẠN LÀM NHƯ MÍ BẠN DỄ THƯƠNG TRONG SÁNG LẮM VẬY
BẤT CỨ ĐÂU, TRÊN iTV, HẦU HẾT CÁC FORUM CÓ TÍNH CHẤT ''XẢ'' NHƯ NÀY, CÁC BẠN LUN TỎ RA MÌNH LÀ NHỮNG NGỪI RẤT ''CÓ VĂN HOÁ'', ĂN NÓI ''MỸ MIỀU'', ''HÀNH ĐỘNG KUTE'' NHƯ MÍ ANH BẨN BỰA NHÀ BẠN VẬY )
CÁC BẠN ANTI KO CHỈ SONE MÀ CÒN CẢ CASS, E.L.F, SHINNEWORLD... NỮA
CÁC BẠN THÔ LỖ Y NHƯ MÍ ANH ZAI NHÀ MÍ BẠN VẬY, THẰNG LONG NHÀ MÍ BẠN CÒN LÀM CHUYỆN XXX TRÊN SÂN KHẤU CƠ MÀ ).........LÀM VẬY CHỈ TỔ MẤY CON VIP SÁNG MẮT RA, RỒI MƠ ƯỚC 1 NGÀY MÌNH CŨNG SẼ ĐƯỢC ANH LONG XXX
) )
THÔI, OUT, CHỊ ADMIN, EM ỦNG HỘ CHỊ, À MÀ NÀY, CHỊ ĐỪNG DEL BÀI EM NHÉK, EM CHỬI NÃY H SƯỚNG GHÊ CƠ, CHỊ MÀ DEL BÀI THÌ LÀM SAO CÁC BẠN SONE CUTE BJK EM ANTI CÁC BẠN VỚI LŨ BẨN BỰA CỠ NÀO...
MÀ MÍ BẠN VIP CÓ J BỨC XÚC CỨ CHỬI THẲNG NHÉK, VÌ MÌNH KO NGẠI ĐÂU, MÌNH ĐÃ QUÁ WEN VỚI NHỮNG LỜI LẼ THÔ TỤC CỦA CÁC BẠN RỒI, CÓ CHỬI THÊM THÌ CŨNG CHẲNG XI NHÊ GÌ ĐÂU

zUm đây^^

ANTI ''BẨN BỰA'' LÀ HOÀN TOÀN CHÍNH XÁC!!! Empty >?????????????

Bài gửi  choco kute Tue May 11, 2010 5:48 am

sủa gì thế em???
nói tiếng người đi ha!!!
^^

choco kute

ANTI ''BẨN BỰA'' LÀ HOÀN TOÀN CHÍNH XÁC!!! Empty Re: ANTI ''BẨN BỰA'' LÀ HOÀN TOÀN CHÍNH XÁC!!!

Bài gửi  VIP Wed May 12, 2010 4:01 am

ai bảo là VIP anti cả sj cả DB nào?
trước nay tình cảm vẫn tốt
chỉ có sone các bạn muốn chia rẽ chúng tôi mà thôi
mà nói cũng phải
cả kpop tập trung anti mỗi s9 nhà các bạn
các bạn làm j mà ko tức Smile)

VIP

ANTI ''BẨN BỰA'' LÀ HOÀN TOÀN CHÍNH XÁC!!! Empty a

Bài gửi  kyo_hn_96 Wed May 19, 2010 10:51 pm

Ai dám bảo VIP anti Sone x( và Sone gây chia rẽ VIP x(. Không biết gì thì tốt nhất đừng nên nói x(
Bạn bảo Long nhà tớ làm xxx đúng không =]]. Đọc lại các trang báo mạng đi Smile) Vô tội từ đơi nào rồi Smile) Mà như thế ít ra còn thể hiện nam tính , chứ không như 13 thím hà nhà bạn, ôm nhau rồi hôn tay trên sân khấu =)), thể hiện đúng chất GAY của 13 thím .

Được sửa bởi kyo_hn_96 ngày Wed May 19, 2010 10:58 pm; sửa lần 1. (Reason for editing : a)

kyo_hn_96

ANTI ''BẨN BỰA'' LÀ HOÀN TOÀN CHÍNH XÁC!!! Empty Re: ANTI ''BẨN BỰA'' LÀ HOÀN TOÀN CHÍNH XÁC!!!

Bài gửi  choco kute Thu May 20, 2010 5:55 am

kyo_hn_96 đã viết:Ai dám bảo VIP anti Sone x( và Sone gây chia rẽ VIP x(. Không biết gì thì tốt nhất đừng nên nói x(
Bạn bảo Long nhà tớ làm xxx đúng không =]]. Đọc lại các trang báo mạng đi Smile) Vô tội từ đơi nào rồi Smile) Mà như thế ít ra còn thể hiện nam tính , chứ không như 13 thím hà nhà bạn, ôm nhau rồi hôn tay trên sân khấu =)), thể hiện đúng chất GAY của 13 thím .
bạn có thật sự là VIPz ko???
VIPZ trước h k đi gây sự or bashing ng khác như thế đâu.
nếu thật sự là VIPz, bạn hãy xem lại những gì bạn đã nói, bạn nên suy nghĩ kĩ trước khi nói, vì những lời bạn nói phần nào cũng ảnh hưởng tới mấy oppa và cả gia đình VIPz, bạn nên nhớ Shit bị anti nhìu như thế 1 phần cũng do Són đấy!!!
Choco thay mặt VIPz ik xin lỗi các ELF....... mong các bạn đừng để bụng....

choco kute

Bài gửi  zyn123 Sun Jul 11, 2010 1:01 am

Ủa chắc các bạn ở đây có văn hóa có , ăn ở không quá , đi mở forum đâm chọt rồi nói 2 từ "BẨN BỰA" , rồi để VIPz chữi nói là có văn hóa . VIPz đâu có như các thành phần bá dơ chũng tộc phân biệt ở đây . Thử nhìn lại bản thân lập ra Topic để mọi người xôm tụ rồi bảo là vô văn hóa . Ơ ăn nói xuyên tạt thế cưng ADmin , quê e ở đâu vậy cưng . Khơi dựng chuyện rồi lại chữi người ta . Ê mày ăn ở kiếp chó hay kiếp người mà nói chuyện nghe trời ơi đất hỡi thế . Lớn hết với nhau rồi sao mà . Còn con zUm đấy , Idols tớ như vậy mà cũng nhất nhì Kpop , còn Idols của cậu thì sao , leo lên tới hàng đầu chưa màu sủa lắm thế , đĩ con . Dám nói bạn là Cass lắm , tan rã mẹ r` , tình ruột thịt anh em quá mà bị nhóm trưởg chới Changmin chơi 3 ng` con lại vố thực là khủng . Cái thứ như cậu , lời lẽ đâu mà cho lắm , vì mặt chai , mặt dày , mặt vô liên sĩ quá nên có rủa 3 đời ông cố , ông sơ bạn đ' dám ý kiến . Sinh là người mà sống kiếp chó vậy , đã vậy thì thôi , thứ dơ của xã hội mà khoái bon chen với sự đời . Xem thường đéo = 1 con chó ghẻ dọc đường mà cứ tưởng thiên nga trong hồ đc. cưng như trứng , thối cả mu l` :-j .

zyn123

Bài gửi  antisón Sun Jul 11, 2010 3:25 am

tụi Són chúng m` làm như sạch sẽ hơn ai mà có tư cách đáh já Vip cũa bọn t ... đừg có dựa hơi mý con Chị SNSD dơ bẩn cũa tụi bây mà lấy tư cách đó fê bìh BB của bọn t .. Mồm thỳ thối như cái Bồn Cầu Trăm Năm k rửa mà cứ tưỡng Nc' Hoa loại xịn hã :-j Các Bạn mỡ Mồm thối các bạn ra k sợ rùi dzô ĩa vào Mồm các bạn àh ... Òh !! mà Qên har các bạn nói các bạn bị chữi qen òi mìh nói zị cũg có xi nhê đâu ta :-< ... hết chuỵn đi làm òi mới chữi đến BB cũa tụi tớ chứ zì :-< ... Mặt các Bạn dày thế mà mìh chữi chắc chĩ là 1/100 ng` ta chữi các bạn thôi . chắc cha mẹ các bạn kiếp trc' ăn ỡ sao mà jờ có đứa con mặt dày thế nỳ :-< mìh nói cũg mệt cã hơi . Bạn nói tụi mìh thay zào cái Tên BẨn BỰA cũa bạn đặt àh ... nhưg mìh ngĩ cái tên đó hợp Vs lũ Són các bạn thỳ đúg hơn :-s
Vip tụi tớ đây Lun là ng` có Văn hoá mới có tứ cách để fê bìh n~ lũ Són dơ bẩn như các cậu ... thý Ai cũg mún tạp àh ... đúg là thứ tạp nham ... Ngày xưa nhớ các cậu chưa đz nhận dzô là Són còn fãi là chó gẻ ngoài đg` tớ đi tớ đáh như thú mà by jờ đã pék chữ để tạp lại tụi tớ òi ư ... các cậu đz Chị SNSD dơ bẩn dậy bảo qả thực rất hay từ 1 con chó gẻ ngoài đg` bi jờ đã đz là chó Bô bô mõ thối tạp ng` ta :-< thôi tớ chĩ nói thế thôi mog các cậu tu tâm dưỡg tíh dùm tớ để lấy đức cho con cháu các cậu nữa để ng` ta khõi Nói là Mồm Thối nữa nha >Very Happy<

antisón

Bài gửi  anti bẩn bựa Wed Nov 03, 2010 7:11 am

Kái lũ bẩn bựa đếy kó kái quái j mà mọi ng` thik thía nhể
Hát như đấm vào đít ng` ta mà lũ vịt cũng thích đ.c kơ ak =)))
Kái bọn vịt nài ko bít thưởng thức âm nhạc r`
Nói tóm lại 1 câu là bẩn bựa là boyband dê cụ nhất Hàn Quốc
Kái thằng Gí Đĩ thì dính kái vụ vs kon nào ý nhể, quên luôn r` =)))
Bẩn bựa đi ăn cắp ý tưởng MV của ca sĩ nước ngoài nhé (MJ afro =))) )
@chị ad: đừng xóa bài này của em nhé

anti bẩn bựa

Bài gửi  KatyHa Sun Dec 19, 2010 8:56 am

ANTI BB LA HOAN TOAN CHINH DANG LA VI 5THANG BAN BUA DAY LAM THAN TUONG CHO 1 LU VO HOC THIEU VAN HOA, MOT SO FAN BB (VIP) DA TU THE HIEN MINH NGU DOT RA. NGU DEN NOI LAI DE THAM GIA UNG HO CHO DIEN DAN ANTI BB

KatyHa

Bài gửi  ilovebigbang Tue Feb 08, 2011 5:38 pm

dung' la` chy~ co' bon Son' bai nao~ moi' dy anti ngui` ta thoai... Evil or Very Mad

Nghe e noi' nay` chy admin..la` 1 VIP chan chinh' em khuyen chy dieu nay`..neu' chy la` SOn' thy` nen bien' ngay nha' dung` o~ them day chut' nao` nua~ vy` VIP se~ qua tan' cong chy day'....con` neu' la` Cass hay ELF thy` khuyen chy hay de~ tinh` ban giua~ nhung cong do`ng fan va` nhom' nhac tot' hon chy nghen...dung` coa' ma` beu xau' hay chuj~ vang tux than tuong cua nguoi` khax...neu' co' ngui` chuj~ than` tuong hay beu xau' than tuong cua chy thy` chy cam~ thay' the' nao`...co' giong' nhu tam trang VIP hien gio` dang trong cai' forum nay` ko...em mong chy se~ suy nghy~ lai nha'k... What a Face What a Face !!!!!!!!!!!

ilovebigbang

Bài gửi  ilovebigbang Tue Feb 08, 2011 5:49 pm

buc menh` vy` phai~ post 2 bai` lien tiep'..

dung' la` an ngu~ ko yen vs cai' lu~ anti nay` ma`....xl cac' VIP truoc' nha'..menh` nhyn. het' noi` roi`...noi' chuyen dang` hoang` vs tui no cug~ nhu ko ah`....bai nao~ ma` noi' dang `hoang` cug~ hok nghe dau lai con` them cai' tac bi diec' nua~ cho'.....nhyn hik noi~....truoc khy noi' nhung~ loi` nay` myh` mong cac' VIP se~ ung` ho nhak..

EEE!!! cai' theg` choa' kia may` noi' gi` GD nha` tao dey' ho~...con` noi' gi` 5 zai nha` tao....phai~ roi` tui SNSd tui bay ngon lam' ma`...nen` am nhac HQ ko co' tui SNSD bon bay ngon lam' ma`..dung` tien` de~ mua thu' hang tren music bank hay dung` tien` de~ mua dia~ vang` trong le~ trao giai~...dug' la` ko bek nhux con` dy la loi'..toan` my' con SOn bai. nao~ dy la liem'.....phai~ VIP bon tao dau hiu~ gii` ve` am nhax dau.....noi' ma` ko bek nguong mieng ha~ con...tui bay dek bek gi` ve` am nhax thy` coa'..BB nha` tao sao nao`...chax ganh ty nen moi' noy' thoai...tui SNSD nha` may` co' ton trong ngui` khax ko....mY` coa' thay' bon noa' thieu' ton trong vs chy. YONg EUN HEE ko ha~...may` coa' thy' GD nha` tao chua...vs cung~ chao` hoi~ le~ phep' du` cho minh` la` dang` anh...tao ko hiu~ tai sao BB lai co' lu~ anti nhu chung' may`....that nhux thay cho 5 zai nha` tao..!!!nghe chua ha~~~...chua nghe thy` xe' lo` tai banh mat' banh mieng ra ma` nghe dy...!!!![/size][/size]

ilovebigbang

Bài gửi  choco kute Wed May 11, 2011 12:41 am

anti bẩn bựa đã viết:Kái lũ bẩn bựa đếy kó kái quái j mà mọi ng` thik thía nhể
Hát như đấm vào đít ng` ta mà lũ vịt cũng thích đ.c kơ ak =)))
Kái bọn vịt nài ko bít thưởng thức âm nhạc r`
Nói tóm lại 1 câu là bẩn bựa là boyband dê cụ nhất Hàn Quốc
Kái thằng Gí Đĩ thì dính kái vụ vs kon nào ý nhể, quên luôn r` =)))
Bẩn bựa đi ăn cắp ý tưởng MV của ca sĩ nước ngoài nhé (MJ afro =))) )
@chị ad: đừng xóa bài này của em nhé
bẩn bựa là ai thế bạn??? là bạn sao??? hay idol nhà bạn????
sủa ứ có hay mà cứ sủa dai sủa mãi.... từ cái câu đầu tiên đã thấy trình ngu của bạn òi. ^^
câu cuối còn ngu gấp bội, admin chạy mất rồi, lấy ai mà del bài của bạn?!?!?! ^^

choco kute

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics